Phim Anh hùng bóng rổ

Thảo luận trong 'GIẢI TRÍ TỔNG HỢP' bắt đầu bởi bear1992, 23/11/10.

1. bear1992 Member

Kamiya đầu quân vào đội bóng rổ JC Arcs, với mong muốn trở thành tuyển thủ chuyên nghiệp sau cú ghi bàn vào phút chót từ hồi tiểu học. Tuy nhiên, cậu lại chưa thể thể hiện bản thân trong những giờ phút quan trọng và cũng không có đam mê cháy bỏng. Hẹn hò với Natsuki, nhưng cô nàng lại để mắt đến Ren khiến Kamiya phiền lòng và hay trò chuyện với Riko. Dần dần tình bạn của hai người phát triển thành tình yêu….

Trong sáng và chân thành. Riko mơ ước sẽ trở thành người chơi vĩ cầm. Riko đã từng rung động trước câu ngỏ lời yêu của Kawasaki Tomoya, huấn luyện viên trưởng của JC Arcs. Nhưng khi gặp Kamiya Naoki, cô dần yêu chàng trai này bởi tấm lòng nhân hậu và sự hy sinh tuyệt đối của anh dành cho bóng rổ…

Natsuki xinh đẹp và nhảy giỏi. Là tâm điểm của cả trường. Sau 2 năm hẹn hò với Kamiya, cô bắt đầu để mắt đến Ren, ngôi sao mới nổi của làng bóng rổ trung học. Nhưng vẻ bề ngoài hạnh phúc và sự hứng khởi của cô bạn Riko khiến cô lại xao xuyến, muốn giành lại Kamiya một lần nữa…. Và cô hành động bất chấp tất cả để đạt được mục đích của mình…

(Phim đang được phát sóng trên VTC HD)

nguồn:tinbongro.com
  2. luvbkb

luvbkb Well-Known Member

cái bộ này forum mình có link down cả bộ từ năm trước rồi cơ, xem cũng khá hay và phim này mang chất bóng rổ nhiều hơn mấy cái phim hình tượng Đài Loan
  3. lucifer00angel

lucifer00angel New Member

dau cho minh xin cai link dey! cam on nhieu`.
  4. BASKETMAN

BASKETMAN Don't Give Up

Bạn vui lòng vào mục "Bên lề sân bóng" để tìm thêm thông tin và link down của bộ này

Lưu ý thêm viết bài gõ dấu tiếng Việt bạn nhé
  5. lucifer00angel

sao hom nay tren VTC HD 2 lai ko chieu anh hung bong' ro^? nua~ nhi? hay la` nguoi` ta phat' nham` phim vay?
  6. hoangnamub

hoangnamub New Member

nó chiếu từ thứ 2 đến thứ 6 mà bạn eii
  7. lucifer00angel

thank ban.! ma` cai muc ben le^` san bong' o? dau vay.? lam` on chj? cho minh` voi'!
  8. hoangnamub

hoangnamub New Member

bạn đang ở trong mục đó rồi còn gì .. Mình cũng đang tìm phim để đow mà ko thấy... viết tiếng việt có dấu đi ko mod ban giờ :-s
  9. lucifer00angel

ai co link dơnload nhac. phim cua? bai` nay` thi cho minh xin duong link do nha'! minh thay bai` hat do nghe rat hay! thank truoc nha'!
  10. lucifer00angel

uh`! tui tim mai~ van~ hok' thay^' link download dau!
  11. lucifer00angel

thôi! tui ko tìm link phim nữa đâu! ai có đường link nhạc phim thì cho tui xin! tui theo dõi trên HD cũng được. thank các bạn.
  12. koreavictory2

koreavictory2 New Member

các bạn có link down phim này hok, xem phim đúng chất bóng rổ. Mà Riko cũng xinh và đáng yêu hết chê....:fun (9):
  13. lucifer00angel

chịu thôi. tui tìm mãi mà ko thấy link.
  14. lizzy.94

lizzy.94 New Member

bạn MrNomane ơi.bạn có link thỳ cho tớ vs
  15. sakimy

sakimy New Member

mình có web nè bạn
    http://mp3.zing.vn/bai-hat/Ichibutozenbu-B-z/IW6U8CB7.html
    bạn có thể vào google để tìm thêm nhạc phim với Tên Tiếng Anh của Phim là Buzzer Beat. :fun (27)::fun (27):
  16. sakimy

sakimy New Member

17. lucifer00angel

thank nha pro! :fun (29):
  18. lucifer00angel

ai có đường link download phim thì càng tốt!:fun (27):
  19. lucifer00angel

bear1992 ơi! bạn quảng cáo phim này chắc là bạn có đường link download nhỉ. nếu có thì cho tui xin nha!
  20. lucifer00angel

hôm wa xem quảng cáo trên HD 2 ghi là hôm nay chiếu phim người tình bà mối chứ ko phải anh hùng bóng rổ. chán vãi!